| เวอร์ชัน: | 2.2.19 |
| Build: | 68 |
| ขนาด: | 1.2 GB |
| คำอธิบายการอัปเดต: | ปรับปรุงประสบการณ์ของผู้ใช้ ปรับปรุงประสิทธิภาพของแอปพลิเคชัน และแก้ไขปัญหาที่อาจจะเกิดขึ้น |
| เวอร์ชัน: | 2.2.19 |
| Build: | 67 |
| ขนาด: | 1.2 GB |
| คำอธิบายการอัปเดต: | ปรับปรุงประสบการณ์ของผู้ใช้ ปรับปรุงประสิทธิภาพของแอปพลิเคชัน และแก้ไขปัญหาที่อาจจะเกิดขึ้น |
| เวอร์ชัน: | 2.2.18 |
| Build: | 66 |
| ขนาด: | 1.2 GB |
| คำอธิบายการอัปเดต: | ปรับปรุงประสบการณ์ของผู้ใช้ ปรับปรุงประสิทธิภาพของแอปพลิเคชัน และแก้ไขปัญหาที่อาจจะเกิดขึ้น |
| เวอร์ชัน: | 2.2.17 |
| Build: | 65 |
| ขนาด: | 1.2 GB |
| คำอธิบายการอัปเดต: | ปรับปรุงประสบการณ์ของผู้ใช้ ปรับปรุงประสิทธิภาพของแอปพลิเคชัน และแก้ไขปัญหาที่อาจจะเกิดขึ้น |
|
|
|
|